Kí ni ìlò àti ààbò ti sodium form?

Àwọn lílò
Sodium formate ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò lórí onírúurú ẹ̀ka. A lè lò ó gẹ́gẹ́ bí ohun èlò aise nínú ìṣẹ̀dá organic láti ṣe àwọn èròjà mìíràn. Ní àfikún, Formic acid, Na iyọ̀ ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìdínkù, ohun èlò oxidizing, àti ohun èlò tí ń mú kí èròjà jáde. Nínú ilé iṣẹ́ oògùn, ó tún ń rí àwọn ohun èlò gẹ́gẹ́ bí èròjà tàbí ohun èlò tí ó ń mú èròjà jáde nínú àwọn oògùn.

Ààbò
Bó tilẹ̀ jẹ́ pé sodium formate munadoko nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò, ó lè fa àwọn ewu kan sí ìlera ènìyàn àti àyíká. Ó máa ń bíni nínú, ó sì lè fa àìbalẹ̀ tàbí ìjó nígbà tí a bá kan awọ ara àti ojú. Nítorí náà, ó yẹ kí a gbé àwọn ìgbésẹ̀ ààbò tó yẹ nígbà tí a bá ń lo sodium formate, bíi wíwọ àwọn ibọ̀wọ́ àti àwọn gíláàsì ààbò. Ó yẹ kí a tún tọ́jú rẹ̀ sí ibi tí ó yẹ, ní jìnnà sí ibi tí iná ti ń jó àti àwọn ohun èlò tí ó lè jóná.

Àǹfààní láti fi owó pamọ́ fún ríra Sodium form!
Ṣé o ní àwọn àṣẹ tó ń bọ̀? Ẹ jẹ́ ká ti àwọn òfin tó dára.
https://www.pulisichem.com/search.php?s=Sodium+formate&cat=490

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-14-2025