Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀ ní ọdún 2006, Shandong PLACE Chemical Co., Ltd. ti ń tẹ̀lé ìmọ̀ ọgbọ́n ilé-iṣẹ́ ti “olùpèsè ohun èlò kẹ́míkà àgbáyé” àti ìfọkànsí sí ìdàgbàsókè àwọn kẹ́míkà dídára. Ilé-iṣẹ́ náà ti gba orúkọ rere ní ọjà ilẹ̀ àti ti àgbáyé fún àwọn ọjà àti iṣẹ́ rẹ̀ tó dára jùlọ.
Sodium formate, gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ọjà pàtàkì wa, ni a ń lò ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́, bíi epo rọ̀bì, ìkọ́lé, awọ, àwọn ohun èlò ìtọ́jú oògùn, oúnjẹ àti oúnjẹ, àti ìtọ́jú omi, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, pẹ̀lú iṣẹ́ rẹ̀ tó ga jùlọ àti ààbò àyíká.
Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ọjà pàtàkì wa, a ń lo sodium formate ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́ bíi epo rọ̀bì, ìkọ́lé, awọ, àwọn ohun èlò ìtọ́jú oògùn, oúnjẹ àti oúnjẹ, àti ìtọ́jú omi, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ọjà náà lókìkí fún ìwẹ̀nùmọ́ gíga rẹ̀ àti ìdúróṣinṣin rẹ̀ tó dára, àkóónú rẹ̀ dé ju 97.0% lọ, èyí tó bá ìwọ̀n ọjà tó ga jù lọ mu.
Sodium formate Sodium formate jẹ́ kirisita oníkẹ́míkà tí ó dúró ṣinṣin, tí kò ní àwọ̀, òórùn acid onípele díẹ̀, ó dùn, ó lè yọ́ nínú nǹkan bí apá 11 omi, glycerol, ó lè yọ́ díẹ̀ nínú ethanol, omi rẹ̀ sì jẹ́ aláìlágbára, iye pH rẹ̀ jẹ́ nǹkan bí 7.
Omi rẹ̀ kò ní ìdàrúdàpọ̀, iye pH rẹ̀ jẹ́ nǹkan bí 7.
Shandong PLACE Chemical Co., Ltd. kìí ṣe pé ó ń lépa ìtayọ nínú àwọn ọjà nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń gbìyànjú láti ṣe iṣẹ́ pípé. Ilé-iṣẹ́ náà ní àwọn ilé ìkópamọ́ tirẹ̀ ní Qingdao Port, Tianjin Port, Shanghai Port àti Zibo Free Trade Zone, èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn ọjà náà yára dé láti bá àìní àwọn oníbàárà mu. Ní àfikún, ilé-iṣẹ́ náà ti gba ìwé-ẹ̀rí ètò ìṣàkóso dídára ISO9001:2015, ìwé-ẹ̀rí pápá Germany BV, ó sì ní ìwé-ẹ̀rí àmì-ìdámọ̀ àti ìwé-ẹ̀rí ìṣàpẹẹrẹ “Diamond Island”, èyí tí ó fi agbára ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ipa àmì-ìdámọ̀ tí ó lágbára ti ilé-iṣẹ́ náà hàn.
Yíyan Sodium Formate láti Shandong PLACE Chemical Co., Ltd. ń yan ìdánilójú méjì ti dídára àti ìṣiṣẹ́. A ń retí láti bá yín ṣiṣẹ́ láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tó dára jù fún ilé iṣẹ́ kẹ́míkà.
Tí o bá fẹ́ ìwífún síi, jọ̀wọ́ fi ìméèlì ránṣẹ́ sí mi.
Imeeli:
info@pulisichem.cn
Foonu:
+86-533-3149598
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-09-2024



