Ile-iṣẹ kemikali Shandong PULIS Ltd. farahàn ní ìṣẹ́gun ní Shanghai International Industry Exhibition, ó sì parí ìrìn àjò ìfihàn ti ìṣẹ̀lẹ̀ ilé-iṣẹ́ yìí ní àṣeyọrí. Àwọn ọjà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ wa ti gba àfiyèsí gbígbòòrò àti èsì rere, ọpẹ́ sí gbogbo alábàáṣiṣẹpọ̀ àti àwọn ẹlẹgbẹ́ ilé-iṣẹ́ tí wọ́n wá sí àgọ́ wa. Ìfihàn yìí kìí ṣe ìpele láti fi àwọn àṣeyọrí hàn nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ìpele fún pàṣípààrọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀. PLACE Chemicals yóò máa tẹ̀síwájú láti gbé ẹ̀mí ìṣẹ̀dá tuntun lárugẹ, wọn yóò sì bá gbogbo àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ ṣiṣẹ́ láti gbé ìdàgbàsókè tó wà pẹ́ títí ti ilé-iṣẹ́ kemikali lárugẹ. Ẹ ṣeun lẹ́ẹ̀kan síi fún ìtìlẹ́yìn àti ìgbẹ́kẹ̀lé yín, a sì ń retí àwọn àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ síwájú sí i ní ọjọ́ iwájú láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tó dára jù!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-19-2024