Àwọn ipò ìpamọ́ wo ni glacial acetic acid wà?

[Àwọn Ìṣọ́ra fún Ìtọ́jú àti Ìrìnnà]: Ó yẹ kí a kó glacial acetic acid pamọ́ sí ibi ìkópamọ́ tí ó tutù tí afẹ́fẹ́ sì ń fẹ́ dáadáa. Pa á mọ́ kúrò lọ́wọ́ àwọn orísun iná àti ooru. Òtútù ilé ìkópamọ́ náà kò gbọdọ̀ ju 30℃ lọ. Ní ìgbà òtútù, a gbọ́dọ̀ gbé àwọn ìgbésẹ̀ tí kò ní dìdì láti dènà dídì. Jẹ́ kí àwọn àpótí náà di mọ́lẹ̀ dáadáa. Ó yẹ kí a tọ́jú rẹ̀ lọ́tọ̀ sí àwọn ohun èlò oxidant àti alkali. Ìmọ́lẹ̀, afẹ́fẹ́ àti àwọn ohun èlò mìíràn nínú yàrá ìkópamọ́ yẹ kí ó jẹ́ irú èyí tí kò lè bẹ́ sílẹ̀, pẹ̀lú àwọn switches tí a fi síta ilé ìkópamọ́ náà. Fi àwọn irú àti iye ohun èlò tí ó yẹ fún ìdènà iná pamọ́. Ó jẹ́ èèwọ̀ láti lo àwọn ohun èlò ẹ̀rọ àti irinṣẹ́ tí ó lè mú kí iná tàn jáde. Ṣàkíyèsí ààbò ara ẹni nígbà tí a bá ń kó glacial acetic acid sínú àpótí àti iṣẹ́ mímú rẹ̀. Fi ìṣọ́ra ṣe é nígbà tí a bá ń kó ẹrù àti ṣíṣí sílẹ̀ láti dènà ìbàjẹ́ sí àwọn àpótí àti àpótí.

Olùtajà ọjà Glacial acetic acid, tí a ń kó jáde sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ orílẹ̀-èdè, dátà wà, tẹ ibi fún àwọn owó tí a dínkù.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-19-2025